Hướng dẫn cài VPN để vào http://tapchisex.me

chuotngay

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
87
USD
0
Các bác giúp e với ah. Xem trên tapchisex bị lỗi error code : 224003
E có dùng 1.1.1.1 mà ko dc ah

ManOfYsl

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
làm sao khắc phục lỗi error code : 224003 nhỉ? thử đủ mọi cách vẫn không xem được!

XZSmjle

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
169
USD
0
Cảm ơn đồng chí Tập Cận Bình
Quá đã

Boycucdam94

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
0
USD
0
Hướng dẫn cài VPN để vào http://tapchisex.me.

Từ ngày 15/11/2019 một số máy tính sử dụng Internet của 2 nhà mạng Viettel và Vinaphone than phiền việc có thể truy cập tapchisex.me nhưng không thể play các clip trên web được.
Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cài đặt và sử dụng ứng dụng mạng riêng ảo để truy cập tapchisex.me trên điện thoại và máy tính đơn giản nhất.
A. Sử dụng Avira Phantom VPN để truy cập và xem phim tại website tapchisex.me bằng máy tính mượt nhất có thể.
Avira Phantom VPN cho tốc độ upload, download nhanh, cài đặt đơn giản chỉ với vài click chuột.

1. Tải Avira Phantom VPN về máy và giải nén với pass thiendia.com:
https://www.fshare.vn/file/KKWLYSR9OFQ4

2. Vào thư mục vừa giải nén --> Chạy file setup (Avira.phantom.VPN.v2.28.6.26289.exe)

3. Cửa số Avira Phantom VPN xuất hiện --> nhấn "Yes" để tiến hành cài đặt.

4. Quay lại màn hình destop --> nhấn icon "Avira Phantom VPN" để khởi động chương trình --> Nhấn "Secure my conection" để bắt đầu kết nối.

* Lưu ý: Nhấn "Trial Reset" ngoài màn hình destop sau khoảng 3GB sử dụng để có tốc độ upload, download ổn định nhất.

B. Tải và cài đặt app VPN "Faster & Safe Internet" trên CH Play và Apple Store truy cập tapchisex.me không bị chặn với tốc độ cao.
1. Mở app CH Play (Apple Store làm tương tự)
2. Nhập "1.1.1.1" vào thanh tìm kiếm ứng dụng --> ấn biểu tượng Seach "kính lúp" để tìm kiếm. Ấn chọn "cài đặt" ứng dụng "Faster & Safe Internet" vừa tìm thấy.

3. Quá trình tải và cài đặt ứng dụng kết thúc. Nhấn "mở" để mở ứng dụng

4. Nhấn "Accept" đồng ý với các điều khoản dịch vụ

5. Nhấn nút "Connected" dưới chữ "WARP" để thực hiện kết nối và kích hoạt Faster & Safe Internet

6. Truy cập tapchisex.me và kiếm tìm những giây phút thăng hoa ...
(Ảnh test app khi load video chuẩn full HD không lag, tốc độ load trên 1Mb/s)

* Bổ sung thêm file apk full cho bạn nào cần. Cái này phải cài bằng tay nhé (Download file về -->nhấn cài đặt như bình thường)
Link Fshare: http://www.fshare.vn/file/E8PMQKBLRUMA
Mình dùng iphone 12pro max cài 1.1.1.1 mà xem video trang tapchisex.me toàn báo lỗi là sao ạ

hung26

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
39
USD
0
Dùng TouchVPN đi, tôi cài từ CHplay chạy được đấy

Lặng Lẽ

Từng bước chân âm thầm.
Super Moderator

LX Credits
1
USD
406
Mình dùng iphone 12pro max cài 1.1.1.1 mà xem video trang tapchisex.me toàn báo lỗi là sao ạ
làm sao khắc phục lỗi error code : 224003 nhỉ? thử đủ mọi cách vẫn không xem được!
Các bác giúp e với ah. Xem trên tapchisex bị lỗi error code : 224003
E có dùng 1.1.1.1 mà ko dc ah
mình dùng android
xem tapchisex.me load ko xem đc video báo lỗi code 22430002. Fix sao vậy mn. Thanks ak
Mod @bancuabom69 sex hướng dẫn các bạn cách khắc phục lỗi nhé.

bancuabom69

Ai mua bom em bán bom cho ...
Thành viên BQT
Moderator

LX Credits
602
USD
0
Hiện tại web tapchisex.me vẫn hoạt động, đăng nhập bình thường mà không cần dùng vpn. Trong trường hợp nhà mạng bên bạn chặn bạn có thể dùng phần mềm

Windscribe​

Mã:
https://windscribe.com/download
Bạn có thể sử dụng Windscribe miễn phí, bao lâu tùy thích. Với địa chỉ email được xác nhận, bạn sẽ nhận được 10GB / tháng dữ liệu, kết nối không giới hạn và truy cập hơn 10 quốc gia.

bancuabom69

Thành viên BQT
Moderator

LX Credits
602
USD
0
mình dùng android
xem tapchisex.me load ko xem đc video báo lỗi code 22430002. Fix sao vậy mn. Thanks ak
Một số video trên tapchisex báo lỗi code là do video up lên trang chủ chưa xử lý xong "thường do video quá nặng". Trong trường hợp gặp lỗi này bạn comment trực tiếp video đó theo hướng dẫn bên dưới. Các mod quản trị web sẽ khắc phục.

bancuabom69

Thành viên BQT
Moderator

LX Credits
602
USD
0

Dave jame

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Hiện tại ở Việt Nam các nhà mạng đã chặn địa chỉ tapchisex. Vì vậy muốn vào bắt buộc phải dùng 1.1.1.1, nhưng khi bật VPN lên thì tab Việt Nam bị lỗi 224003. Còn các tab xvideos thì vẫn xem ok. Mod kiểm tra lại đi, lỗi này bị lâu rồi. Ai ai cũng comment nhưng mod gần như ko biết IT thì phải. Toàn chỉ tùm lum và ko biết cách khắc phục.

bancuabom69

Thành viên BQT
Moderator

LX Credits
602
USD
0
Hiện tại ở Việt Nam các nhà mạng đã chặn địa chỉ tapchisex. Vì vậy muốn vào bắt buộc phải dùng 1.1.1.1, nhưng khi bật VPN lên thì tab Việt Nam bị lỗi 224003. Còn các tab xvideos thì vẫn xem ok. Mod kiểm tra lại đi, lỗi này bị lâu rồi. Ai ai cũng comment nhưng mod gần như ko biết IT thì phải. Toàn chỉ tùm lum và ko biết cách khắc phục.
Đầu tiên cảm ơn ý kiến của bạn.
Lỗi 224003 trên tapchisex.me là do ứng dụng chuyển IP 1.1.1.1 bạn đang sử dụng là bản miễn phí và nó không có quốc gia nơi mà tapchisex.me upload video. Cái gì miễn phí cũng có hạn chế riêng của nó.
Bạn có thể chuyển sang dùng phần mềm sau. Bản miễn phí nhưng có nhiều ưu điểm vượt trội hơn 1.1.1.1

Windscribe​

Mã:
https://windscribe.com/download
Bạn có thể sử dụng Windscribe miễn phí, bao lâu tùy thích. Đăng ký tài khoản miễn phí và xác nhận email để kích hoạt tài khoản (Chỉ vài click chuột và không đến 1 phút với cả dân mù IT vì web có cả ngôn ngữ tiếng Việt), bạn sẽ nhận được 10GB / tháng dữ liệu, kết nối không giới hạn và truy cập máy chủ ảo hơn 10 quốc gia miễn phí (Hết 10Gb miễn phí chuyển sang tài khoản khác có tiếp 10Gb).
Chúc bạn và các member đam mê phim hết phiền vì bị chặn. Mọi thắc mắc cứ đưa lên các Mod biết đến đâu hướng dẫn đến đó. Ai có app chạy ổn định hơn và miễn phí cũng chia sẻ với anh em thiên địa cùng hưởng với.
Trân trọng cảm ơn.

ak47dkz

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
107
USD
0
Lô: 38,45

Kevodanh8668

NẾU KHÔNG PHẢI LÀ NẮNG, XIN ĐỪNG CHÓI CHANG.
Thành viên BQT
Moderator

LX Credits
92
USD
0

Mrdkny1712

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Mình cũng cài 1111 rồi mà bật nút kết nối lên ko được, ai chỉ giáo giúp mình với

tranlanblues

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Like mạnh bác, em đang nghien cứu chưa ra.

_ boy cô đơn _

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
mình làm theo ad nói mà vẫn ko được ..... toàn báo lỗi :(

suongdem1990

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
10
USD
0
Rất hữu ích. Thanks

Wayciz

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
0
USD
0
Giờ lắp mạng internet thì lắp mạng nào ngon và dùng ổn định vậy mọi người , Viettel hay fpt ?? cho em xin ít thông tin ạ , em cảm ơn

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom